Chồng Hồng Diễm là ai và chiều vợ ra sao?
Chồng Hồng Diễm là doanh nhân, hơn cô 12 tuổi. Trong một lần hiếm hoi chia sẻ với VietNamNet, Hồng Diễm tiết lộ cô may mắn khi tìm được một người đàn ông đồng điệu về cả quan điểm sống, suy nghĩ, ăn uống.
Ngoài ra, cô cũng tự hào cho biết mình chưa từng gặp phải chuyện cảm nắng bạn diễn, bởi ông xã đã cho cô những tình cảm bền chặt, khiến nữ diễn viên không bị lung lay bởi những yếu tố bên ngoài.
Chồng Hồng Diễm hiếm hoi được vợ khoe nhưng vẫn giấu mặt.
Là một doanh nhân nên ông xã của Hồng Diễm có sự năng động, tháo vát, đối lập hoàn toàn với vẻ nhẹ nhàng, có phần chậm rãi của nữ diễn viên. Hồng Diễm hài hước nói, đó là điểm bù trừ ở chồng mà ông trời đã đặc biệt đem đến cho cô.
Hồng Diễm có cuộc sống hạnh phúc khi lấy chồng doanh nhân.
Nữ diễn viên cũng đặc biệt dành nhiều lời “có cánh” cho chồng. Cô cho biết, điểm đáng yêu nhất ở ông xã là rất chiều vợ con, hay thể hiện tình cảm bằng hành động thiết thực chứ không bằng những cử chỉ lãng mạn, luôn đứng ra bảo vệ gia đình của mình.
Nếu có thời gian rảnh, chồng không ngại đưa các con đến trường quay để động viên Hồng Diễm. Duy chỉ có sự nóng tính là điểm khiến nữ diễn viên không thích ở chồng mình.
Chồng Hồng Diễm được vợ biết ơn
Hồng Diễm xuất thân làm người mẫu rồi mới rẽ sang phim ảnh với vai nữ tính trong phim Cầu Vồng Tình Yêu. Sau thành công của Cầu Vồng Tình Yêu Hồng Diễm quyết định dừng lại để tập trung ưu tiên cho gia đình.
Vài năm sau, Hồng Diễm mới chính thức trở lại với: Cả một đời ân oán, Hoa hồng trên ngực trái, Hương dương ngược nắng..
Có sự nghiệp thành công, Hồng Diễm còn có cả gia đình viên mãn. Trên trang cá nhân, Hồng Diễm thỉnh thoảng có chia sẻ hình ảnh con trai và con gái nhỏ nhưng tuyệt nhiên cô không hé lộ điều gì về chồng mình.